West Kilimanjaro Dairy Products
West Kilimanjaro Dairy Products
Mizizi Magharibi mwa Kilimanjaro, Tumejitolea kwa Ubora

Mizizi Magharibi mwa Kilimanjaro, Tumejitolea kwa Ubora

Nyumbani / Kuhusu Sisi
Cheesemaking by hand
messages.storyEyebrow

Biashara ya Kifamilia Tangu 2001

Ilianzishwa mwaka 2001 na Bwana Lucas Kaaya, West Kilimanjaro Dairy Products ilianza kama biashara ya kifamilia na kusajiliwa rasmi mwaka 2004. Mwaka 2009 ikawa kampuni ya kifamilia ikiongozwa na Bwana na Bibi Kaaya kama wakurugenzi waliosajiliwa.

Kilichoanza kama biashara ndogo ya kifamilia kimekua taratibu huku kikidumisha maadili yake ya msingi: kila mwanafamilia wa Kaaya anaendelea kuhusika moja kwa moja katika biashara, kutoka kufanya kazi na wakulima wa ndani hadi kusimamia ubora sakafuni pa uzalishaji.

Dhamira Yetu

Kuwasaidia wakulima wadogo na kuzalisha bidhaa za maziwa kama sehemu ya asili ya kilimo cha Tanzania.

Dira Yetu

Kuwa mtoa huduma bora zaidi wa bidhaa za maziwa, tukivutia Watanzania na wageni wa taifa letu kwa ubora na ladha isiyo na kifani.

Ahadi ya Ubora

Tumejitolea kudumisha viwango vya juu vya ubora katika bidhaa zetu zote za maziwa.

Safari Yetu

2001

Kuanzishwa

Bwana Lucas Kaaya anaanzisha West Kilimanjaro Dairy Products kama biashara ya kifamilia.

2004

Kusajiliwa

Biashara inasajiliwa rasmi kama kampuni binafsi.

2009

Kampuni ya Kifamilia

Kampuni inabadilika kuwa kampuni ya kifamilia, ikiongozwa na Bwana na Bibi Kaaya kama wakurugenzi waliosajiliwa.

Leo

Inaendeshwa na Familia

Kila mwanafamilia anaendelea kuhusika moja kwa moja katika uendeshaji wa kila siku.

Unataka Kujua Zaidi?

Wasiliana nasi kuzungumzia bei za jumla, sampuli au ziara kiwandani kwetu.

Wasiliana Nasi